Kwararre a Gudanar da Gilashin Mota da Kerawa

Pre-processing Line Automotive

 • Continuous hot bending furnace for car glass

  Tanderun lankwasawa mai zafi don gilashin mota

  Filayen Aikace-aikace: Gilashin Mota
  Nau'i: Tanderun lankwasa mai zafi
  Gilashin da ake buƙata: Gilashin gilashin mota
  Samfura NO.: FZBF-C-2112
  Matsakaicin Girman Gilashin: 2100*1200 mm
  Mafi ƙarancin Girman Gilashin: 800*400 mm
  Kauri: 3.5mm ~ 6mm
  Max. Zurfin lankwasa: 200mm
  Max. Tsawon Lanƙwasa: 25mm
  Min radius na curvature: 150 mm

 • Bending furnace for bus windshield

  Lankwasawa tanderu don gilashin motar bas

  Filayen Aikace-aikace: Gilashin Mota
  Nau'i: Injin lankwasa gilashi
  Gilashin da ake buƙata: Gilashin motar bas
  Samfura NO.: FZBF-1-3525
  Matsakaicin Girman Gilashin: 3500*2500mm Kauri Gilashi: 3+3+3+3mm~6+6+6+6mm
  Tsarin sarrafawa: PLC

 • Drying Cooling tunnel for printing machine

  bushewa Ramin sanyaya don injin bugu

  Filayen Aikace-aikace: Gilashin Mota
  Nau'in: Injin busasshen buguwa da injin sanyaya
  Samfurin NO: FZPDC-2030
  Tsawon Sashin dumama: 4800 mm
  Tsawon Sashin sanyaya: 3200mm
  Matsakaicin Girman Gilashin: 2000 mm
  Matsayin Tebur: 900± 25mm
  Girman Gilashin: 1.4mm - 12 mm
  Yanayin zafin jiki: Zazzabi na ɗaki-180 ℃

 • Glass printing machine for Winshields

  Injin buga gilashi don Winshields

  Filayen Aikace-aikace: Gilashin Mota
  Nau'i: Injin buga allo
  Gilashin da ake buƙata: Gilashin iska
  Samfurin NO: FZGPR-WS
  Matsakaicin Girman Buga Gilashin:
  2000*3000mm
  Matsakaicin girman aikin firam ɗin allo: 2500*3800 mm
  Girman Buga Mafi ƙarancin Gilashi: 600*800mm
  Girman Gilashin: 1.4mm - 12 mm
  Gudun bugawa da tawada: 0.2-0.6m/s

 • Powder spraying machine for laminated windshields

  Injin fesa foda don lamintattun gilashin iska

  Filayen Aikace-aikace: Gilashin Mota
  Nau'i: Injin Foda Gilashin
  Gilashin da ake buƙata: Laminated windshields (zanen gado ɗaya) kafin aiwatar da lankwasawa
  Samfurin NO: FZGPM-A
  Matsakaicin Girman Gilashin: 2000*1300 mm Mafi ƙarancin Gilashin Girman: 800*300 mm
  Girman Gilashin: 1.5mm - 6 mm
  Lokacin zagaye: 15s/pc

 • Horizontal glass washing machine for automotive flat glass

  Injin wanki na tsaye don gilashin lebur na mota

  Filayen Aikace-aikace: Gilashin Mota
  Nau'i: Injin Wanke Gilashin Da bushewa
  Gilashin da ake buƙata: Gilashin gilashin lebur (zanen gado ɗaya)
  Samfura NO: FZFGW-1300
  Matsakaicin Girman Gilashin: 1850*1250 mm
  Nisa mai inganci: 1300mm
  Mafi ƙarancin Girman Gilashin: 400*400 mm
  Girman Gilashin: 1.6mm - 5 mm
  Gudun Canja wurin Gilashin: 6-15 m/min
  Gabatarwar Gilashin: Gajeren jagora

 • CNC Grinding machine for automobile glass windshield sidelite

  CNC nika inji don mota gilashin gilashin gilashin sidelite

  Filayen Aikace-aikace: Gilashin Mota
  Nau'in: Injin niƙa CNC Glass
  Gilashin da ake buƙata: Gilashin gilashin lebur (zanen gado ɗaya)
  Samfurin NO: FZGGM-WS
  Matsakaicin Girman Gilashin: 2200*1500 mm Mafi ƙarancin Gilashin Girman: 400*600 mm
  Girman Gilashin: 2mm - 4 mm
  Saurin canja wuri: 10-30m/min
  Lokacin Zagayowar Gilashin:80s/pc (2200 x 1500 mm)

 • Laser cutting machine for automotive glass

  Laser yankan inji don mota gilashin

  Filayen Aikace-aikace: Gilashin Mota
  Nau'in: Na'urar yankan Laser
  Gilashin da ake buƙata: Raw gilashin blank
  Samfurin NO.: FZGCM-L
  Matsakaicin Girman Gilashin: 2000*1300 mm Kauri Gilashi: 3 mm
  Yankan Laser: Gauss Lasers
  Laser Breakout: Laser mai daidaituwa/Iradion

 • Abrasive belts grinding machine for bus glass

  Abrasive belts injin niƙa don gilashin bas

  Filayen Aikace-aikace: Gilashin Mota
  Nau'in: Injin niƙa Gilashi
  Gilashin da ake buƙata: Flat gilashin takardar
  Samfurin NO.: FZGGM-M
  Matsakaicin Girman Gilashin: 3000*2200 mm
  Mafi ƙarancin Girman Gilashin: 1300*550 mm
  Girman Gilashin: 1.5 mm - 6 mm
  Matsayin Mai Canjin Gilashi: 900mm± 25mm

 • Automatic cutting line automobile glass

  Gilashin mota na yankan atomatik

  Filayen Aikace-aikace: Gilashin Mota
  Nau'in: Layin yankan gilashin atomatik
  Gilashin da ake buƙata: Flat gilashin takardar
  Samfurin NO: FZGCM-A
  Matsakaicin Raw Gilashin Girman: 4200*2800 mm
  Girman Gilashin: 3 mm - 25 mm
  Matsayin Mai Canjin Gilashi: 900mm± 25mm
  Nau'in lodin gilashi: karkatarwa, tashoshi 2 na aiki
  Gudun Yanke: 0-160m/min
  Haƙuri Yanke: ≤± 0.15 mm

 • CNC glass cutting, breakout, grinding machine

  CNC gilashin yankan, breakout, nika inji

  Filayen Aikace-aikace: Gilashin Mota
  Nau'in: CNC Pre-Processing Lines (Yanke / Break / niƙa / rami)
  Gilashin da ake buƙata: Raw gilashin blank
  Samfurin NO: FZCBG-WS
  Matsakaicin Girman Gilashin: 2400*1300 mm Mafi ƙarancin Gilashin Girman: 600*500 mm
  Girman Gilashin: 1.8mm - 6 mm
  CNC: FANUC

 • Pre cutting line diagonal cutting machine

  Pre yankan layi diagonal sabon na'ura

  Filayen Aikace-aikacen: Gilashin Mota
  Nau'i: Injin yankan gilashi
  Gilashin da ake buƙata: Raw gilashin blank
  Samfurin NO.: FZGCM-1/2
  Matsakaicin Girman Gilashin Raw: 2400*2200 mm Mafi ƙarancin Gilashin Raw: 1400*1350 mm
  Max. Nisa Gilashin Bayan Yanke: 1200mm
  The Min. Nisa Gilashin Bayan Yanke: 460mm
  Girman Gilashin: 1.6 mm - 3 mm
  Matsayin Mai Canjin Gilashi: 900mm± 25mm
  Jagoran Gilashin: Jagoran Gajere Mai Girma

12 Na gaba > >> Shafi na 1/2